Cyngor Bwrdeistref Sirol Pen-y-bont ar Ogwr,Y Swyddfeydd Dinesig, Stryd yr Angel, Pen-y-bont ar Ogwr, CF31 4WB

Ffôn: 01656 643643
Cyfnewid Testun:
18001 01656 643643
Fax: 01656 668126
Email: talktous@bridgend.gov.uk
Sign Video BSL Live

Oriau agor
Ddydd Llun i ddydd Iau 8.30am - 5.00pm
Ddydd Gwener 8.30am - 4.30pm

Sut i dodd o hyd i ni

Rheoli Adeiladu

David Todd-Jones - Rheoli Adeiladu Arweinydd Tim
Tel: 01656 643406          Mobile: 07870 675977
Email: David.Todd-Jones@bridgend.gov.uk

Paul Joseph - Uwch Swyddog Rheoli Adeiladu
Tel: 01656 643409          Mobile: 07970 948499
Email: Paul.Joseph@bridgend.gov.uk

Paul Jeremy - Swyddog Rheoli Adeiladu
Tel: 01656 643425          Mobile: 07980 274997
Email: Paul.Jeremy@bridgend.gov.uk

Cliff Bull - Swyddog Rheoli Adeiladu
Tel: 01656 643425          Mobile: 07971 086496
Email: Cliff.Bull@bridgend.gov.uk

Meryl Morgan - Cynorthwy-ydd Technegol Rheoli Adeiladu
Tel: 01656 643408
Email: Meryl.Morgan@bridgend.gov.uk

Beth Flower-Jones - Cynorthwy-ydd Technegol Rheoli Adeiladu
Tel: 01656 643220
Email: Beth.Flower-Jones@bridgend.gov.uk

Building Control Department
Communities Directorate
Bridgend County Borough Council
Level 3 Civic Offices, Angel Street
Bridgend 
CF31 3WB

Ebost: BuildingControl@bridgend.gov.uk
Gwefan: www.bridgend.gov.uk/buildingcontrol

Last Updated: 28/04/2016
Level A conformance icon, W3C-WAI Web Content Accessibility Guidelines 1.0 Valid XHTML 1.0 Transitional Valid CSS! Link to Gov.uk - public services all in one place National Assembly for Wales Browsealoud